เมนูหลัก

 
หน้าแรก
รายชื่อ น.ร. ครู แต่ละกิจกรรม
คณะกรรมการจัดการแข่งขัน
กรรมการตัดสินการแข่งขัน
พิมพ์บัตรกรรมการตัดสิน
พิมพ์เกียรติบัตรกรรมการตัดสิน
แสดงรายชื่อเป็นราย ร.ร.
พิมพ์บัตรประจำตัว
พิมพ์เกียรติบัตรนักเรียน+ครู
ผลการแข่งขันรายกิจกรรม
ผลการแข่งขันแยกตามเขตพื้นที่
สรุปเหรียญรางวัล
สรุปตัวแทนแข่งในระดับภาค
ข้อมูลสถานที่แข่งขัน
คู่มือการใช้งานเว็บไซต์
 

เกณฑ์การแข่งขัน

 
วิทยาศาสตร์ นักบินน้อย
สังคมศึกษา ฯ
การงานอาชีพและเทคโนโลยี
ศิลปะ
หุ่นยนต์ โครงงานออกแบบฯ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การศึกษาพิเศษ (เรียนร่วม)
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
 

ตารางการแข่งขัน

 
ภาษาไทย
คณิตศาสตร์
วิทยาศาสตร์
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
สุขศึกษา และพลศึกษา
ศิลปะ-ทัศนศิลป์
ศิลปะ-ดนตรี
ศิลปะ-นาฏศิลป์
ภาษาต่างประเทศ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
คอมพิวเตอร์
หุ่นยนต์
การงานอาชีพ
เรียนร่วม - ภาษาไทย
เรียนร่วม - คณิตศาสตร์
เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
เรียนร่วม - ศิลปะ
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
 

สรุปการแข่งขันรายวัน

 
12 ก.ย. 2558
13 ก.ย. 2558
รายการทั้งหมด
 

ข่าวประชาสัมพันธ์

   ประกาศ !!!!
1. ลำดับการแข่งขันระดับภาค
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 1)  ลำดับการแข่งขันที่ 7
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 2)  ลำดับการแข่งขันที่ 8
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 3)  ลำดับการแข่งขันที่ 9
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 4)  ลำดับการแข่งขันที่ 10
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 5)  ลำดับการแข่งขันที่ 11
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 6)  ลำดับการแข่งขันที่ 12
    - สพม.เขต31 (โซนนครราชสีมา เขต 7)  ลำดับการแข่งขันที่ 13
2. เรื่อง ตัวแทนแข่งในระดับภาค คือทีมที่ได้ลำดับที่ 1 ของแต่ละรายการ โดยที่ไม่จำเป็นต้องได้คะแนน 80 คะแนน ทางผู้ดูแลระบบได้ทำการแก้ไขให้เรียบร้อยแล้ว แต่ละทีมสามารถฝึกซ้อมได้เลย
3. เรื่องการแก้ไขและเปลี่ยนตัว นักเรียน/ครู แต่ละทีมสามารถแก้ไขได้ถึงวันที่ 5 พฤศจิกายน 2558 โดยแต่ละทีมส่งรายละเอียดมาทางผู้ดูแลระบบตามรายละเอียดข้างล่างนี้
    

รายชื่อและหมายเลขโทรศัพท์ติดต่อผู้ประสานงาน
  - นายธัญพิสิษฐ์  อ่อนศรี Tel : 088-584-2652
     E-mail : tunyapisit1627@hotmail.com
    รับผิดชอบกลุ่มที่ 1, 2, 3 และ 7

  - นายบดินทร์  สิงหะ Tel : 089-846-8706
    E-mail : bzsillapa@gmail.com
    รับผิดชอบกลุ่มที่ 4,5 และ 6

 
 

 ชื่อผู้ประสานงานในแต่ละศูนย์การแข่งขัน

1.วิทยาศาสตร์ นักบินน้อย นายศิริพงศ์ ประสมทรัพย์ เบอร์โทร 081-8796719

2.สังคมศึกษา นางสาวสุรีย์พร  แจ้งกระจ่าง  เบอร์โทร 081-2590517

3.ศิลปะและศิลปวัฒนธรรม นายอดุลย์ สิงห์พมาย  เบอร์โทร 081-9665023

4.กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนิวัติ สีวัง  เบอร์โทร 080-0039014

5.การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม) นายพชยุชย์ ธีรปรีชาวิศว์   เบอร์โทร 081-8799353

6.การงานอาชีพและเทคโนโลยี และหุ่นยนต์ คุณครูวิภาดา พงษ์สุวรรณ  เบอร์โทร 081-2655048

 
 

ให้ทีมที่แข่งขันทักษะคอมพิวเตอร์ในรายการต่อไปนี้นำหูฟังมาในวันแข่งด้วย 
  1. การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
  2. การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
  3. การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 

 
 

 กำหนดการแก้ไขข้อมูลการลงทะเบียน ตั้งแต่วันที่ 5-8 กันยนยน 2558

ในกรณีที่โรงเรียนต้องการเพิ่มกิจกรมมในกลุ่ม ศิลปวัฒนธรรมอีสาน สามารถเพิ่มข้อมูลโดยการส่งข้อมูลมาทางอีเมล์ผู้ลูแดระบบในแต่ละกลุ่มได้ถึงวันที่ 8 กันยายน 2558

 
 

 รายชื่อและหมายเลขโทรศัพท์ติดต่อผู้ประสานงาน
  - นายธัญพิสิษฐ์  อ่อนศรี Tel : 088-584-2652
     E-mail : tunyapisit1627@hotmail.com
    รับผิดชอบกลุ่มที่ 1, 2, 3 และ 7

  - นายบดินทร์  สิงหะ Tel : 089-846-8706
    E-mail : bzsillapa@gmail.com
    รับผิดชอบกลุ่มที่ 4,5 และ 6

 
 

 รับสมัครเข้าร่วมแข่งขันตั้งแต่วันที่ 17 สิงหาคม - 3 กันยายน 2558 
(ปิดระบบรับสมัครวันที่ 3 กันยายน 2558 เวลา 23.59 น.)

 

 
เว็บไซต์ประชาสัมพันธ์งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน
เว็บไซต์ประชาสัมพันธ์งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนอย่างเป็นทางการ สามารถเข้าชมได้ที่ http://www.sillapa.net
วันเสาร์ ที่ 01 สิงหาคม 2558 เวลา 00:00 น.
 

 

ข่าวจากส่วนกลาง

ภาพงานกิจกรรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่66
ประกาศผลโรงเรียนที่เข้ารอบโครงการ Thailand Go Green ปี 2559
กำหนดการจอดรถรับ-ส่ง นักเรียน สนามแข่งขันดนตรีไทยและประสานเสียง
ทางเข้าและที่จอดรถในงานแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 66 ณ ศูนย์ประชุมมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
ประชาสัมพันธ์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ และ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์
ประชาสัมพันธ์ การเดินทางเข้าร่วมแข่งขันสาระนาฏศิลป์
แผงผังสถานที่ของการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 66
facebook ใช้ในงานการแข่งขันศิลปหัตถกรรมระดับชาติ
กำหนดการเวลาเข้า-ออก ภายใน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
[แก้ไข รอบ2] รายการคุณสมบัติเครื่องคอมพิวเตอร์โรงเรียนปากเกร็ด
กำหนดการพิธีเปิด งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ ๖๖
รายการคุณสมบัติเครื่องคอมพิวเตอร์โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม ใช้ในการแข่งขัน กิจกรรมงานออกแบบเครื่องใช้ด้วยคอมพิวเตอร์ งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 66
การแข่งขันประสานเสียง
แบบสำรวจข้อมูลที่พักการจัดงานแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 66 ระหว่างวันที่ 29
แผนที่ไปสนามแข่งโรงเรียนธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี (กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)
 

เข้าระบบโรงเรียน

 
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
 

ระบบจัดการ

 
ผู้ดูแลระบบ
เข้าระบบโรงเรียน
เข้าระบบกลุ่มโรงเรียน
เข้าระบบบันทึกคะแนน
เข้าระบบการพิมพ์
เข้าระบบจัดเก็บผลงาน
 

การนำเสนอ

 
สรุปเหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปอันดับ+เหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปเหรียญ+ผลการแข่งขันแสดงจอ HD TV (1280x720)
ผลการแข่งขันล่าสุด 30 รายการ (800x600 - 1280x720)
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปเหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
 

สถิติการลงทะเบียน

 
จำนวนโรงเรียน 31
จำนวนทีม 713
จำนวนนักเรียน 1,768
จำนวนครูผู้ฝึกสอน 1,035
จำนวนกรรมการ 927
ครู+นักเรียน 2,803
ครู+นักเรียน+กรรมการ 3,730
ประกาศผลแล้ว 131/131 (100.00%)
 

เว็บไซต์

 
ระดับชาติ
ภาคใต้
ภาคกลางและตะวันออก
ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ภาคเหนือ
 

คู่มือการใช้งานระบบ

 


 

สถิติการเข้าชม

 
วันนี้ 2
เมื่อวาน 7
สัปดาห์นี้ 79
สัปดาห์ที่แล้ว 113
เดือนนี้ 547
เดือนที่แล้ว 481
ปีนี้ 1,470
ทั้งหมด 85,104