หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ โรงเรียนสว่างแดนดิน สพม.23 จังหวัดสกลนคร
ระหว่าง วันที่ 7-8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 3101   8 พ.ย. 3101   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 3101

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน หอประชุมโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 421 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 421 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
13.00-16.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 422 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 14
09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 422 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 423 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 423 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
13.00-16.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 424 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 424 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
13.00-16.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 425 - 426 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 427 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 14
13.00-16.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 427 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 11
13.00-16.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน ลานสนามตะกร้อ 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ลานสนามตะกร้อ 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 538 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-11.00
2 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 538 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
11.00-12.00
3 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 541 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-11.00
4 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวทีกลาง 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
5 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 538 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 21
13.00-16.00
6 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 548 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-10.30
7 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 548 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
10.30-12.00
8 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 548 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 14
13.00-14.00
9 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 548 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
14.00-15.00
10 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 5 ห้อง 541 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-14.00
2 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-14.00
3 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 4 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
4 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน ศาลาปฏิบัติธรรม 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ศาลาปฏิบัติธรรม 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน ถนนระหว่าง อาคาร2และ3 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00
2 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ถนนระหว่าง อาคาร2และ3 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00
3 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน บริเวณด้านหน้าอาคารเกตร 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00
4 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน บริเวณด้านหน้าอาคารเกตร 8 พ.ย. 3101 09.00-16.00
5 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน บริเวณด้านหน้าอาคารเกตร 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00
6 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน บริเวณด้านหน้าอาคารเกตร 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 428 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 428 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 428 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 428 8 พ.ย. 3101 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 500 การแข่งขันเดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร 5 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-10.00
2 503 การแข่งขันเดี่ยวพิณ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร5 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
10.00-11.00
3 501 การแข่งขันเดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร3 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-10.00
4 504 การแข่งขันเดี่ยวแคน ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร3 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 5
10.00-11.00
5 505 การแข่งขันเดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร3 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 6
11.00-11.30
6 506 การแข่งขันเดี่ยวโหวด ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร3 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 6
11.30-12.00
7 507 การแข่งขันเดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร5 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 6
11.00-11.30
8 508 การแข่งขันเดี่ยวโปงลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที ชั้นล่างอาคาร5 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 4
11.30-12.00
9 502 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวทีกลาง 8 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 5
13.00-18.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]