หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.บุรีรัมย์ เขต 3)

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2558   7 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ชั้น ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ห้อง ห้องเรียนรวม 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ชั้น ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ห้อง ห้องปาริชาติ 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ชั้น ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ห้อง ห้องมารยาทไทย ๑ 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ชั้น ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ห้อง ห้องมารยาทไทย ๒ 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ชั้น ร.ร.ราชประชานุเคราะห์ ๕๑ ห้อง ห้องมารยาทไทย ๓ 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน"ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน"ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) โรงเรียนอนุบาลนางรอง (สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
11 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
12 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
13 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
14 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
15 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
16 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
17 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
18 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
19 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
20 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
21 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ตชด.215 6 พ.ย. 2558 08.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ตชด.215 6 พ.ย. 2558 08.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ตชด.215 6 พ.ย. 2558 09.00-13.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ ๑ 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ ๑ 6 พ.ย. 2558 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2558 08.30
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง สืบค้น 6 พ.ย. 2558 09.00-14.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ชั้น คอมพิวเตอร์ ๒ 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ชั้น คอมพิวเตอร์ ๒ 6 พ.ย. 2558 09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ 6 พ.ย. 2558 09.00-14.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล๑ทีโอเอวิทยา โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล๑) ชั้น คอมพิวเตอร์ ๑ 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล๑ทีโอเอวิทยา ชั้น คอมพิวเตอร์ ๒ 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง สืบค้น 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2558 08.30
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2558 08.30
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2558 08.30
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๑ ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2558 08.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ห้อง สนามหน้าโรงเรียน 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) สนามหน้าร.ร. 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) สนามหน้าร.ร. ห้อง สนามหน้าโรงเรียน 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) สนามหน้าร.ร. 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) สนามหน้าร.ร. ห้อง ลานหน้าห้องเรียน 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ลานหน้าห้องเรียน ป4 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ลานหน้าห้องเรียน ห้อง ลานหน้าห้องเรียน 6 พ.ย. 2558 08.30
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ลานหน้าห้องเรียน 6 พ.ย. 2558 08.30
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ลานหน้าห้องเรียน ห้อง ลานหน้าห้องเรียน 6 พ.ย. 2558 09.00-11.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) 6 พ.ย. 2558 09.00-11.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) โรงอาหาร 6 พ.ย. 2558 08.30
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) โรงอาหาร 6 พ.ย. 2558 08.30
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) หอประชุม 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) หอประชุม 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) หอประชุม 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) หอประชุม 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) ชั้น อาคารอนุบาล 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถนนหัก (เพียรประจงวิทยา) อาคารอนุบาล 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารเรียนปฐมวัย ห้อง อนุบาล 2/1, อนุบาล 2/2, อนุบาล 2/3, อนุบาล 2/4 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารปฐมวัย ห้อง อนุบาล 1/1, อนุบาล 1/2, อนุบาล 1/3, อนุบาล 1/4 6 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 500 การแข่งขันเดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 501 การแข่งขันเดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 505 การแข่งขันเดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 507 การแข่งขันเดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) ร.ร.อนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) 6 พ.ย. 2558 09.00-12.00

สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ถนนสืบสหการ อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ 31110
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]