หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.)

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2558   8 พ.ย. 2558   9 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 ห้องประชุมภูน้อย 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 ห้องประชุมภูน้อย 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 อาคาร 3 ห้อง 3/1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 อาคาร 3 ห้อง 3/1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/1 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 เวที 1 7 พ.ย. 2558 11.00-13.00
2 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 เวที 1 7 พ.ย. 2558 13.00-14.00
3 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 เวที 1 7 พ.ย. 2558 09.00-10.00
4 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 เวที 1 7 พ.ย. 2558 10.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 เวทีห้องประชุมสัตบงกช 7 พ.ย. 2558 10.30-12.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 เวทีห้องประชุมสัตบงกช 7 พ.ย. 2558 10.00-10.30
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 เวทีห้องประชุมสัตบงกช 7 พ.ย. 2558 13.00-14.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 เวที 1 7 พ.ย. 2558 14.00-16.30
5 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 เวทีห้องประชุมสัตบงกช 7 พ.ย. 2558 14.00-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 ห้องประชุมเล็ก 7 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 13.00-15.00
3 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 13.00-15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 อาคาร 3 ห้อง 3/2 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ใต้ถุนอาคาร 4 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การเรียนรู้ ห้อง com 1 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา


Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]