หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 6 วันที่ 7 - 8 ตุลาคม 2558
ณ โรงเรียนฃุมชนคงวิทยา

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2558   8 ต.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 ต.ค. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 3-4 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 5-6 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 5 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 6 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 3 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 4 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 6 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 6 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 4 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 4 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
11 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
12 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุมใหญ่ ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
13 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุมใหญ่ ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
14 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ห้องประชุมคงสามัคคี 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
15 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ห้องประชุมคงสามัคคี 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
16 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องกุดรัง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
17 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
18 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องกุดรัง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
19 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
20 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
21 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 13.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 13.00-15.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 13.00-15.00
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 13.00-15.00
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง หอประชุม 35 ปี ร.ร.เมืองคง 7 ต.ค. 2558 13.00-15.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ห้องประชุมคงสามัคคี 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแขม 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแขม 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแขม 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา โรงอาหาร 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานสนามบาสเกตบอล 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานสนามบาสเกตบอล 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าห้องสมุด 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุม 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าห้องกระจก 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3-4 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3-4 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 4 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 3 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 1 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
9 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 7 ต.ค. 2558 9.00-12.00
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
12 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
13 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารการงาน 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารการงาน 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 3 ห้อง 311 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 3 ห้อง 311 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 3 ห้อง 311 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
10 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00
11 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าอาคาร 2 7 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 500 การแข่งขันเดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
2 503 การแข่งขันเดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
3 501 การแข่งขันเดี่ยวแคน ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
4 504 การแข่งขันเดี่ยวแคน ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
5 505 การแข่งขันเดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
6 506 การแข่งขันเดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
7 507 การแข่งขันเดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
8 508 การแข่งขันเดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00
9 502 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 หอประชุม กศน. อำเภอคง 7 ต.ค. 2558 13.00-16.00

เปิดระบบให้ปรินท์เกียรติบัตรได้แล้ว ณ บัดนี้เป็นต้นไป..................
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]