หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 6 วันที่ 7 - 8 ตุลาคม 2558
ณ โรงเรียนฃุมชนคงวิทยา

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2558   8 ต.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ต.ค. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 หอประชุมอำเภอคง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอคง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอคง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอคง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอคง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 5 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 1 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 3 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 4 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 5 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 6 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 6-7 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 4 ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-12.00
6 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารดนตรี ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-12.00
7 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุมใหญ่ ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-12.00
8 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุมใหญ่ ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
9 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุมใหญ่ ร.ร.ชุมชนคงวิทยา 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
10 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องกุดรัง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
11 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องกุดรัง 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
12 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ห้องประชุมคงสามัคคี 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
13 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ห้องประชุมคงสามัคคี 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแขม 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแขม 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 8 ต.ค. 2558 9.00-12.00
3 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองคง ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานสนามบาสเกตบอล 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานสนามบาสเกตบอล 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าห้องสมุด 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
6 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา หอประชุม 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
7 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนคงวิทยา ลานหน้าห้องกระจก 8 ต.ค. 2558 9.00-15.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

เปิดระบบให้ปรินท์เกียรติบัตรได้แล้ว ณ บัดนี้เป็นต้นไป..................
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]