หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.)

[ ทั้งหมด   25 ก.ย. 2558   26 ก.ย. 2558   27 ก.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 26 ก.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงยิมสนามกีฬาจังหวัดนครพนม 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
08.00 เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิมสนามกีฬาจังหวัดนครพนม 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
08.00 เป็นต้นไป
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมสนามกีฬาจังหวัดนครพนม 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคาร MEP 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม ห้อง ห้อง ป.6/6,ห้องว่างข้าง ป.6/6 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 31
09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
6 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
7 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
9 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
10 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
11 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
12 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
13 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
14 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 10
09.00 เป็นต้นไป
15 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
16 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
17 747 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
18 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 4 ชั้น 2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
19 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) ห้องประชุมคุรุสัมมนาคาร 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 เป็นต้นไป
20 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) ห้องประชุมคุรุสัมมนาคาร 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 19
09.00 เป็นต้นไป
21 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) ห้องประชุมคุรุสัมมนาคาร 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 เป็นต้นไป
22 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) ห้องประชุมคุรุสัมมนาคาร 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 26
09.00 เป็นต้นไป
23 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 5 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 เป็นต้นไป
24 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 5 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 เป็นต้นไป
25 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 5 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 เป็นต้นไป
26 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคาร 5 ชั้น 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 14
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โรงอาหาร 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารกล้วยไม้(MEP) 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
5 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารกล้วยไม้(MEP) 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองนครพนม สนามบาสเกตบอล 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
08.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม ค่ายลูกเสือภูเขาทอง 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 22
08.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม ค่ายลูกเสือภูเขาทอง 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
08.00 เป็นต้นไป
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม ห้อง 121, 122, 123 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-16.00
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม ห้อง ห้องวิทย์, ป.6 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม คอม2 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม คอม3 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 19
08.00-13.00
3 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม คอม4 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 8
08.00-13.00
4 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม ห้องคณิต 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
5 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม คอม1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 22
09.00-12.00
6 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม ห้องคอม 1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต1 ห้องรวมใจ1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
08.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต1 ห้องรวมใจ1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
08.00 เป็นต้นไป
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต1 ห้องรวมใจ1 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) หน้าอาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 22
09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) หลังอาคารอำนวยการ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) หลังอาคารอำนวยการ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) หลังอาคารอำนวยการ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 14
09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร (บำรุงวิทยา) อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารราชพฤกษ์ 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารจามจุรี 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื้องฟ้า ห้อง ห้องคอม1,ห้องคอม3 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื้องฟ้า ห้อง ห้องคอม1,ห้องคอม3 26 ก.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา


Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]