หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ จังหวัดสุรินทร์
ระหว่าง วันที่ 7-9 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2558

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายไวยวิทย์ มูลทรัพย์ ครู โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ ผู้พัฒนาระบบโปรแกรม
2 นายธวัชชัย ฝ่ายพลแสน ครู โรงเรียนนาเชือกพิทยาสรรค์ ผู้พัฒนาระบบโปรแกรม
3 นายณรงค์ พรหมพัชรพล รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 1 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
4 นายองอาจ สุจินพรัหม รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 2 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
5 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ประธานสหวิทยาเขตที่ 3 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
6 นายแสน แหวนวงศ์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 4 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
7 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ประธานสหวิทยาเขตที่ 5 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
8 นายปริญญา พุ่มไหม ประธานสหวิทยาเขตที่ 6 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
9 นายธีรทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 8 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
10 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
11 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
12 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
13 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
14 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
15 นายจตุพร พรอัจฉริยกุล ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
16 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
17 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
18 นางสาวปาลินนิ์ ชมเมิน ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
19 นายสุคนธ์ โสกรรณิตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
20 นายสมโภชน์ สุขเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
21 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
22 นายธรรมนูญ มีเสนา ผุ้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
23 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
24 นางสุนันทา ศิลาอ่อน รองผู้อำนวยการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
25 นางสาวนิโลบล พุทธานุรักษ์ รองผู้อำนวยการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
26 นางจันทรา สารกิจ รองผู้อำนวยการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
27 นางสุภาพร ลอยทอง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
28 นายวิชาญ เวชสถล ครูโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
29 นายประเสริฐ ทองอุดม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
30 นางสาวประภาศรี เกษมสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
31 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
32 นางนุชนารถ นาคแสง ครูโรงเรียนพรมเทพพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
33 นางนิตยาพร พิมพ์ศรี ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
34 นายดิสทัต ทองดา ครูโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
35 นายจิรภาส ภูลี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
36 นางสินีรัตน์ ชัยมาโย ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
37 นายสำรวย พันธ์เพ็ง ครูโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
38 นายภูษิต ผาสุก ครูโรงเรียนแตลศิริวิทยา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
39 นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม ครูโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
40 นายจิตติ เจือจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
41 นายสุขสันต์ ชุ่มชื่นดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
42 นางศิริจันทร์ เกตุชาติ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
43 สิบเอกสมพันธ์ อุดมโชคทรัพย์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
44 นายสมยศ กะการดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
45 นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
46 นายสมศักดิ์ กะการดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
47 นายวัชรากร ใยแก้ว ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
48 นายฐิติพันธ์ มุตุมาจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
49 นายอำนาฎ รักชื่อดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
50 นายสมชาย ปิยไพร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
51 นายฐิติพันธ์ มุตุมาจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
52 นายอำนาฎ รักชื่อดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
53 นายปัญญา พ่วงงามพันธ์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
54 นายคาร ดีพูน ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
55 สิบเอกสมพันธ์ อุดมโชคทรัพย์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
56 นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
57 นายธำรง ทองศรี พนักงานขับรถโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
58 นายวรวิทย์ จะมัวดี ลูกจ้างประจำโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
59 นายกฤตศักดิ์ วัฒนธานี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
60 นายกิตติศักดิ์ ประดับศรี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจราจร ยานพาหนะ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
61 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
62 นางศิริจันทร์ เกตุชาติ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
63 นางเพ็ญนภา โสติยา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
64 นางวารุณี แก้วสังข์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
65 นางสาวเครือฟ้า อุปฮาด ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
66 นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
67 นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
68 นางสุนทรี ก่อกุศล ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
69 นางกันยา หลวงยี ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
70 นางศศลักษณ์ สมชื่อ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
71 นางพรพิมล อินสุวรรโณ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
72 นางจิรัฐยา สุทธิโฉม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
73 นางมลทิรา เอมกลาง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
74 นางฉวีวรรณ วินทะไชย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
75 นางสาวนงลักษณ์ วินทะไชย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
76 นางสาวลัดดารัตน์ หาสุข ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
77 นางสาวศิรินภา ชิ้นทอง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
78 นายยุทธภูมิ มีพรหมดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
79 นางสาวกัญญา วงษ์เกิด ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
80 นางสาวสุนิสา ศรีตุลานุกต์ ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
81 นางสาวสุมณฑา มีสุข ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
82 นางสาวสุภา คิดนุนาม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
83 นางมะลิวัลย์ เป็นสมรักษ์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
84 นางสาวพรนภา ดนเสมอ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
85 นาวสาวปัทมา มีพรหมดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
86 นายมานิจ มุละดา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
87 นายวสุเทพ ฉิมถาวร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
88 นายจงกิจ เพิ่มทรัพย์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
89 นายกิตติศักดิ์ ประดับศรี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
90 นางวารุณี แก้วสังข์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
91 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
92 นางศิริจันทร์ เกตุชาติ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
93 นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
94 นายประดับ ได้ทุกทาง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
95 นางเพ็ญนภา โสติยา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
96 นางสาวรัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 ประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
97 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
98 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
99 นายวุฒิ อุดมสินานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
100 นายชูเดช อำพันทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
101 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผุ้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
102 นายวสันต์ ปัญญาธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
103 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
104 นายพรรณา ลอยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
105 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
106 นางทิพวรรณ ยืนยง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
107 นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
108 นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
109 นายวัชรากร ใยแก้ว ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
110 นายชูเดช อำพันทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
111 นายพรรณา ลอยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
112 นางกนกพร สร้อยจิต รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
113 นายพรานเพชร ทวีผล รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
114 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
115 นายเยี่ยม ศรีทร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
116 นายสุรัตน์ โสมกุล ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
117 นายเฉลิมศักดิ์ อนันมา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
118 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
119 นายจิตติ เจือจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
120 นายสุรพล แพงเจริญ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
121 นายสุขสันต์ ชุ่มชื่นดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
122 นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
123 นายวีระ สระศิริ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
124 นางสาวยุวดี เข็มม่วง เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
125 นางสาวนิตยา สายบัวแดง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
126 นายเฉลิมศักดิ์ อนันตา ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
127 นางสาวกาญจนา สืบเทพ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
128 นางสาววิชุดา กุลรัตน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
129 นางสาวนันทิกานต์ ประวรรณ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
130 นายชำนาญ เครือเดียว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
131 นางสาวพรรณธิรา ประทุมมาตย์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
132 นางสาวพิมลพรรณ แซ่ลิ้ม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
133 นางสาวนิตยา งามสง่า นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
134 นายคำสิงห์ คิดดีจริง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
135 นางสาวอรอนงค์ สายกระสุน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
136 นางสาวพรพิมล ณรงค์ชัย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
137 นางสาวพจนา พนมพงศ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
138 นางสาวมณฑิตา อินทรามะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
139 นางสาวโสภาพรรณ มีทรัพย์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
140 นางสาวสุภาวดี พงษ์พมิาย ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
141 นายพรานเพชร ทวีผล รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายจราจรฯ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
142 นายธนัญฐ์ ศรันยูญาติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา รองประธานกรรมการฝ่ายจราจรฯ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
143 นายสมชาย ปิยไพร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายจราจรฯ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
144 นายวสุเทพ ฉิมถาวร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายจราจรฯ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
145 นายวัชรากร ใยแก้ว ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายจราจรฯ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
146 นางสาวศิรินภา ชิ้นทอง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจราจรฯ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
147 ว่าที่ร้อยตรีนที ทรงประโคน ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจราจรฯ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
148 นางสาวลักขณา สานนท์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจราจรฯ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
149 นางทิพวรรณ ยืนยง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
150 นางสาวน้ำฝน แก้วแฉล้ม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
151 นายศิริชาติ ดวงสาม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
152 นายฤทธิกร มั่นหมาย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
153 นางธนิกา กอบแก้ว เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
154 นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
155 นายพรรณา ลอยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
156 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
157 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายลงทะเบียน สูจิบัตร เกียรติบัตร ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
158 นางกนกพร สร้อยจิต รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
159 นางพรพิมล บุญประสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
160 นางศิริจันทร์ เกตุชาติ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
161 นางอำภร สุทธิมูล ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
162 นางสาวกัญจน์ณัฎฐ์ วงค์มาเกตุ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
163 นางสาวลักขณา สานนท์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
164 นางกนกพร สร้อยจิต รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
165 นายสุรพล แพงเจริญ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
166 ว่าที่ร้อยตรีพนิดา สุระศร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
167 นางนารีรัตน์ สุขจำนงค์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
168 นางจินตนา แฉล้มไธสง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
169 นางทิพวรรณ ยืนยง ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
170 นางสาวสุคนธรส โพธิวัฒน์ เจ้าหน้าที่พัสดุโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
171 นางสาวจิราพร ยวงแก้ว เจ้าหน้าที่งานสินทรัพย์และงบประมาณ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน พัสดุ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
172 นายกฤตศักดิ์ วัฒนธานี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
173 นายพิทยุทธ ปิยไพร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
174 นายสมชาย ปิยไพร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
175 นางสาวธัญญลักษณ์ โสรวัลย์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
176 นางช่อเพชร ศรีทร ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
177 นางสาวสายลม ที่รัก ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
178 นางสาวจิราพร เกษามา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายพยาบาล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
179 นายพรรณา ลอยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร ประธานกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
180 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
181 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร รองประธานกรรมการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
182 นายฐิติพันธ์ มุตุมาจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและเลขานุการฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
183 ว่าที่ร้อยตรีนที ทรงประโคน ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
184 นายบรรญดาศักดิ์ ควรดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
185 นายอำนาฎ รักชื่อดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
186 นางสาวัชราภรณ์ พิลา เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
187 นางสาวทิพวิมล อย่าเสียสัตย์ เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนประสาทวิทยาคาร กรรมการและผู้ช่วยเลขาฯฝ่ายติดตามประมวลผล ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
188 นายไพศาล วุทฒิลานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 ประธานศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
189 นายวุฒิ อุดมสินานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
190 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
191 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 รองประธานศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
192 นายเกียรติไพศาล สุขดี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
193 นายวรพงศ์ ชื่นใจ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
194 นายวรวุฒิ เหมือนชอบ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
195 นายสุเทพ เทียมคลี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
196 นางอภิญญา มณีไสย ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
197 นายขุนธนา ปัญญาเพชร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
198 นางสาวสุภาพร หล่อทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
199 นายสมัชา แก้วกันหา เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
200 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
201 นางบุษบา จรัญศรี ธุรการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประมวลผลการเเข่งขัน
202 นางสุภาพร ลอยทอง ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
203 นางยุพิน พันธุ์ดิษฐ์ ครู โรงเรียนขอนแก่นพัฒนศึกษา รองประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
204 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ กรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
205 นายวุฒิเดช ผันผาย ครู โรงเรียนละทายวิทยา กรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
206 นางกวิศา สุนทรดี ครู โรงเรียนตาเบาวิทยา กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
207 นายโพธิพัฒน์ โพธิแสน รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์สามัคคีวิทยา ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
208 นางสาวชุติประภา วรรณศรี ครู โรงเรียนสนมวิทยาคาร รองประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
209 นางเบญจมาศ อรรถเนติกุล ครู โรงเรียนสหัสขันธ์ศึกษา กรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
210 นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม ครู โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร กรรมการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
211 นางยุพิน บรรเทพ ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันมารยาทไทย ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
212 นายสุเมธ สุวอ ผู้อำนวยการโรงเรียนขอนแก่นวิทยาลัย ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
213 นายบุญร่วม กลิ่นหอม ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร รองประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
214 ส.ต.ท.หญิงมนวรรณ์ บุญศรี ครู โรงเรียนคอนสารวิทยาคม กรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
215 นายเกียรติภูมิ ทองลาง ครู โรงเรียนเทพอุดมวิทยา กรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
216 นางศันสนีย์ จงเวียน ครู โรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ต้น สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
217 นายวิจิตร โพธิ์ทอง ครู โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
218 นางอังค์ริสา ช่างหล่อ ครู โรงเรียนหนองบัวแดงวิทยา รองประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
219 นายดิสทัต ทองดา ครู โรงเรียนกาบเชิงวิทยา กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
220 นายวิชาญ เวชสถล ครู โรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล กรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
221 นายคุณากร โทแหล่ง ครู โรงเรียนนาจานศึกษา กรรมการตัดสินการแข่งขันภาพยนตร์สั้น ม.ปลาย สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
222 นางกรรณิกา สายกระสุน ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
223 นางเยาวลักษณ์ เข็มม่วง ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
224 นางวันเจียน ต้องถือดี ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
225 นางสาวสุทธิดา ภูยอด ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
226 นางเสือน ตะลาโส ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
227 นายจำลอง สติภา ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
228 นายทองพร พิทักษา ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
229 นายประสาน สมานรัตน์ ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
230 นายสยาม มั่งคั่ง ลูกจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
231 นางอรอุมา สำรวมจิต ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
232 นายอาทิตย์ แก้วสังข์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
233 นางสาวดรรชนี ใจดี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
234 นางกาญจนาพร สุจินพรัหม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
235 นางสำเรียง ศรีเพชร ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
236 นางสมกิตต์ โอรสรัมย์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
237 นางสาวลัดดา สุขยานุดิษฐ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
238 นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
239 นางอรวรรณ รัมพณีนิล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
240 นางปตินุช พรหมบุตร ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
241 นางสิริกร คงกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
242 นายสุนทร กิ่งจันทร์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
243 นายสุนันท์ เครือยา ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
244 นางสาวรุจิรา ราชรักษ์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
245 นางสาวนิตต้า เจริญศิริ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
246 นางสาวอัชญา อนุเคราะห์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
247 นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
248 นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
249 นางสุจินดา สินโพธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
250 นางมะลิ บุญสุยา ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
251 นางทองจันทร์ โล้เจริญรัตน์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเครื่องบินพลังยาง สนามแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
252 นายรวิชญุฒม์ ทองแม้น ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
253 นางสาวนภาพรรณ ศิรประภากุล นักวิชาการศึกษา ปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
254 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
255 นางสาวปาลินนิ์ ชมเมิน ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
256 นางวิไลวรรณ เหมือนชาติ ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
257 นางนุษย์นภา พิทยารักษ์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
258 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
259 นายสุธี ใจศีล ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
260 นายประสิทธิ์ ยอดทองดี ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
261 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
262 นายพิจิตร อุตตะโปน ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
263 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
264 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
265 นางตวงรัตน์ เกียรติคุณรัตน์ ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
266 นายดนัย คำผุย ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
267 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
268 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
269 นางพชรพรรณ ด่านวิไล ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
270 นางณัฐกานต์ ปีแหล่ ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
271 นางเกศสุดา ยิ่งแสวงดี นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
272 นายเอกอภิสิทธิ์ ดอกศรีจันทร์ ครูโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการกลาง
273 โรงเรียนสุรวิทยาคาร ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี “คอมพิวเตอร์”
274 โรงเรียนสิรินธร ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และการแสดงพิธีเปิด
275 โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกิจกรรม“ศิลปวัฒนธรรมอีสาน”และการแสดงพิธีเปิด
276 โรงเรียนประสาทวิทยาคาร ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
277 โรงเรียนรัตนบุรี ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ “ทัศนศิลป์”และการแสดงพิธีเปิด
278 โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ “ดนตรี”
279 โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ “นาฏศิลป์”
280 โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี “การงานอาชีพ”
281 โรงเรียนสังขะ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
282 โรงเรียนสุรพินท์พิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกิจกรรม “เรียนร่วม”
283 โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ กิจกรรมเรียนร่วม
284 โรงเรียนโคกยางวิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ “ถนนคนเรียน”
285 โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ “ถนนคนเรียน”
286 โรงเรียนนาบัววิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ “ถนนคนเรียน”
287 โรงเรียนท่าสว่างวิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ “ถนนคนเรียน”
288 โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี “คอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์”และจัดนิทรรศการ
289 โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
290 โรงเรียนมหิธรวิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
291 โรงเรียนอนุบาลสุรินทร์ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
292 โรงเรียนราชวิถี (ประสาทราษฎร์บำรุง) ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
293 โรงเรียนบ้านจารพัต ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
294 โรงเรียนบ้านสะโน ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
295 โรงเรียนสะโนวิทยา ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
296 โรงเรียนบ้านชุมแสง ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
297 โรงเรียนบ้านทัพกระบือ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
298 โรงเรียนบ้านกาเกาะระโยง ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
299 โรงเรียนบ้านช่างปี่ ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
300 โรงเรียนอนุบาลลำดวน (สุรพินท์ราษฎร์นุสรณ์) ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
301 โรงเรียนบ้านตระแสง ให้การสนับสนุนและร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ และจัดนิทรรศการ
302 โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ สนับสนุนและประสานการจัดทำบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่างประเทศ (กัมพูชากับเวียดนาม) กับกลุ่มเครือข่ายโรงเรียนขนาดเล็ก
303 นางสาวอรอนงค์ คงมี พนักงานราชการ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการฝ่ายระบบเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
304 นายอรรถพล จันทร์เพ็ชร ครูธุรการ โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา/ปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายระบบเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
305 นางสาวชฎารัตน์ สำนักนิตย์ พนักงานราชการ โรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการฝ่ายระบบเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
306 นายกฤษฎากร แก่นดี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร ผู้ดูแลเว็บไซต์การแข่งขัน
307 นายไพศาล วุทฒิลานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
308 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
309 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
310 นายวุฒิ อุดมสินานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
311 นายองอาจ สุจินพรัหม รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ ๒ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
312 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ประธานสหวิทยาเขตที่ ๓ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
313 นายแสน แหวนวงศ์ ประธานสหวิทยาเขตที่ ๔ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
314 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ประธานสหวิทยาเขตที่ ๕ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
315 นายปริญญา พุ่มไหม ประธานสหวิทยาเขตที่ ๖ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
316 นายชูเดช อำพันทอง ประธานสหวิทยาเขตที่ ๗ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
317 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ประธานสหวิทยาเขตที่ ๘ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
318 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
319 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
320 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
321 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและบัญชี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
322 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
323 นายจตุพร พรอัจฉริยกุล ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
324 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
325 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
326 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
327 นายนิรันดร บุญอาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
328 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
329 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
330 นายณรงค์ พรหมพัชรพล รักษาการแทนประะธานสหวิทยาเขตที่ 1 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
331 นายองอาจ สุจินพรัหม รักษาการแทนประะธานสหวิทยาเขตที่ 2 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
332 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ประธานสหวิทยาเขตที่ 3 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
333 นายแสน แหวนวงศ์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 4 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
334 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ประธานสหวิทยาเขตที่ 5 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
335 นายปริญญา พุ่มไหม ประธานสหวิทยาเขตที่ 6 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
336 นายชูเดช อำพันทอง ประธานสหวิทยาเขตที่ 7 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
337 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 8 ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
338 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
339 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
340 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
341 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและบัญชี ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
342 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
343 นายจตุพร พรอัจริยกุล ผู้อำนวยการกลุ่มหน่วยตรวจสอบภายใน ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
344 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
345 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
346 นายบุญศักดิ์ บุญจูง ผู้อำนวยการโรงเรียนห้ยางวิทยาคาร ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
347 นายสมศักดิ์ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
348 นายนิเวศ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น กลุ่มอำนวยการ
349 นางนงเยาว์ ผาสุก รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
350 นางสาวพนมพร แก้วใส รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
351 นายภัทรพล หมวกเหล็ก รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
352 นายไสว บำรุงธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
353 นายทวี เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
354 นางสมศรี ศิริพงศธร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
355 นายสมหมาย แก้วกันหา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
356 นางกรรณิการ์ ถมปัมท์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
357 นายณัฎฐชัย ลับโกษา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
358 นายณัฐดนัย ดวงใจ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
359 นายเก่งกานต์ แก่นดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
360 นายมนตรี จรัญศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
361 นายสุรศักดิ์ ลับโกษา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
362 นางสาววันวิสาข์ ภาษี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
363 นายนรงค์ ทองศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายดำเนินการ
364 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
365 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
366 นายพัลลภ พัวพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
367 นายบุญเรือง พจนาโสภา ผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
368 นายสุพินทร์ พุฒตาล ผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
369 นายสรรค์นิธิ เผ่าพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
370 นายปิยวัฒน์ ศรีไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
371 นายสรศักดิ์ สีตาชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
372 นายฉัตรนพดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
373 นายวิชัย สาลีงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
374 นางสำลี โททอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
375 นายสุรศักดิ์ ลือขจร รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
376 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
377 นายเอนก ผ่องพรรณ รองผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
378 นายสุรพันธ์ ร่วมจิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
379 นายพล สีดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
380 นายสุบรรณ์ แสงทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนโนนเทพ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
381 นายสุธีร์ ชัยตั้งจิต รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
382 นางพรสวรรค์ พนัส รองผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
383 นายภูธร พวงศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
384 นายบุญจันทร์ ผิวสร้อย รองผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
385 นางกิมาภรณ์ เติมสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
386 นางสาวพัชรินทร์ ชุมเพชร รองผู้อำนวยการโรงเรียนนมวิทยาคาร ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
387 นายนิรันดร บุญอาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
388 นายอำนาจ ระวิพงษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
389 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
390 นายวันชัย นิตหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
391 นางสุรางค์ พูนศรีธนากูล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
392 นางสาวสุดารัตน์ บุญสงค์ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการ
393 โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน ร่วมเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันทักษะทางวิชาการ สนามแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี “คอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์”และร่วมจัดนิทรรศการ
394 นางสาวปนัดดา สมานจิตร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายการเงินและพัสดุ
395 นางยินดี เผ่าสอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายการเงินและพัสดุ
396 นางภาวดี สิงคนิภา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายการเงินและพัสดุ
397 นางวลัยพร แอกทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายการเงินและพัสดุ
398 นางสาวรจนา วังสันต์ เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายการเงินและพัสดุ
399 นายสุรศักดิ์ ลือขจร รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
400 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
401 นายอนันต์ ชาตะศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
402 นายเชิดชัย มนต์ดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
403 นายสมศักดิ์ สุขบท ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
404 นายสุเทพ กรุงพิทักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
405 นายปรัชญา กะการดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
406 นายวีระชาติ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
407 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
408 นายณัฐพงษ์ ตุ้ยกุลนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
409 นายทวีชัย กลีบบัว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
410 นายประสพ จันทร์มาลี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
411 นายประเสริฐ ลับโกษา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
412 นายปริญญา เหล่าสกุล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
413 นายพิทักษ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
414 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
415 นายมนตรี จำปี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
416 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
417 นายศราวุฒิ วงค์คำปัน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
418 นายศรีรม ฉิมลี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
419 นายสมทบ สุริยะ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
420 นายอุทัย อุดทุม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
421 นายเอกนรินทร์ ธรรมนิยม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
422 นายวิทยา เอลาวัน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
423 นายบุญชัยทวี ศรีเทพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
424 นายสมคิด แก้วเขียว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
425 พนักงานบริการ พ่อบ้าน แม่บ้าน โรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
426 นายณัฐวุฒิ อุดหนุนชาติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
427 นายศรชัย วรรณตรง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
428 นายสุขสวัสดิ์ สาศิริ พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
429 นายปรัชญา สายรัตน์ พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
430 นายกฤตนัย โคตรทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
431 นายนรากร บุญปก ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมสถานที่
432 นายทศพล แหวนวงศ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
433 นายครรชิต บุญปก ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
434 นายสุริยา คำดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
435 นายมนูศักดิ์ คมขำ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
436 นายธีระชัย ลาภูตะมะ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
437 นายสิทธิชาติ กรองทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
438 นายประเสริฐ เพิ่มทรัพย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
439 นายประเสริฐ เพิ่มทรัพย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
440 นายวีระวัฒน์ วิทยอุดม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
441 นายกิตติศักดิ์ พันสี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
442 นายธิติพงษ์ แป้นทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
443 นายชันทวิทย์ ควรทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
444 นายนันทศักดิ์ โอษฐงาม ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
445 นายประทีป เพิ่มทรัพย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
446 นางสาวเเสงจันทร์ สมดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
447 นายฉวิน บุญยงค์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
448 นายวีระวัฒน์ วิทยอุดม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
449 นายอนันต์ ไหมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
450 นางสาวภาวีณี สมสุข นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
451 นายวรพงษ์ ชื่นใจ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
452 นายวรวุฒิ เหมือนชอบ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
453 นายประสิทธิ์ พันพิพัฒน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
454 นายสุชิต นึกสม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
455 นางสาววชิราภรณ์ ประสานพันธ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
456 นางสาวอรนุช เชิดชีวี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
457 นายสุชาติ บุตรเงิน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
458 ส.อ.พิพัฒน์ มุมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
459 นายภาณุพงษ์ แก่นอากาศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
460 นางสาวลดาวัลย์ ไหมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
461 นางสาวฐิติมา บุญปัญญา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
462 นายสมชัย แปนเเก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
463 นายภชร รัมพณีนิล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
464 นางสาวบังอร นามปัญญา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
465 นางสาวพนิดา ภูเขียว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
466 นางสาวสิริพร มากมี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
467 นางสาวสิริพร บุตรดี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
468 นางสาวอำภาพร นึกดี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
469 นางสาวศิรินันท์ ไหมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
470 นางเกษร ทองศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
471 นางบัวเหล็ก เข็มทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
472 นางพลอยมณี ลาภจิตร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
473 นางฑิฆัมพร หาญเสมอ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
474 นางจุฬาลักษณ์ สุภิมารส ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
475 นางละเอียด กระจายศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
476 นางสาวกาญจนภรณ์ ยิ่งหาญ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
477 นางเกษราภรณ์ ประธาน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
478 นางสาวสิริมา บวรรัตนกุล ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
479 นางนงเยาว์ วิทยอุดม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
480 นางนิภาพร เดชศิริ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
481 นางสาวพนิดา เปรียบสนาดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
482 นางรมย์ธีรา บุญเลิศ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
483 นางสาวศิริพร ไทยดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
484 นายสมหมาย แก้วกันหา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
485 นายประทีป เพิ่มทรัพย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
486 นายทวี เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
487 นายสุเทพ เทียมคลี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
488 นายสราวุธ แพงเจริญ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
489 นายวิชัย จันทร์สอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
490 นายสุรินทร์ โสฬส ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
491 นายมนูศักดิ์ คมขำ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
492 นายสุริยา คำดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
493 นายเก่งกานต์ แก่นดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
494 นายนิกรณ์ นิลพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
495 นายธิติพงษ์ แป้นแก้ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
496 นายนิติวัฒน์ สมชอบ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
497 นายบุญลือ ดีทั่ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
498 นายโชคชัย สำนักนิตย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
499 นายนันทศักดิ์ โอษฐงาม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
500 นายอภิชาติ สอนสระคู ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
501 นายสมัชชา แก้วกันหา เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
502 นักการภารโรง ประจำอาคาร ลูกจ้างโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายสถานที่
503 นายสมศักดิ์ สุขบท ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
504 นายชยพล พองนวล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
505 นายปรัชญา กะการดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
506 นายศราวุฒิ วงศ์คำปัน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
507 นายกัมปนาท ผลไม้ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
508 นายวิทยา เอลาวัน พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
509 นักศึกษาวิชาทหาร โรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
510 นายนรากร บุญปก ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
511 นายกฤตนัย โคตรทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
512 นายประจัญ กลิ่นหอม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
513 นางหรรษา โพธิ์ศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
514 นางจิรภา รัตนาวิวัฒน์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
515 นายธราดล บุญยาพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
516 นายเสกสรร สังข์เงิน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
517 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
518 นางสาววิลาวัณย์ เบิกบาน ครูโรงเรียนห้วยจริงวิทยา ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
519 นายชัยณรงค์ โมราห์ ครูโรงเรียนหนองเเวงวิทยาคม ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
520 นายธวัชชัย งามศิริงาม ครูโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
521 นางวลัยพร แอกทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
522 นางสาวปิยนุช สุวงค์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
523 นางสาวชุติมา สอนบุญทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประชาสัมพันธ์
524 นางสำลี โททอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
525 นางปราณีต เหล่าสกุล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
526 นางกลิ่นมณี วันนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
527 นางกุหลาบ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
528 นางไกรษร คงยืน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
529 นางจินตนา ชัยทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
530 นางจิราพร ดาบุตรดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
531 นางฐิตินันท์ เจริญเมือง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
532 นางสาวณัฐณิชา ดาบุตรดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
533 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
534 นางนภัสกรณ์ นามโสม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
535 นางยุพาพิน ช่วยวัฒนะ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
536 นางปวันรัตน์ บุญหนุน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
537 นางพัชรี สาแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
538 นางพิรุณนี สายยศ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
539 นางไพวัลย์ กรุงพิทักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
540 นางมยุรา ถาพรผาด ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
541 นางระพีพรรณ ลับโกษา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
542 นางรัมภ์รดา เครือศรี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
543 นางรัสนา อนันตสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
544 นางลิขิต มีโสภา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
545 นางวัชรี กมล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
546 นางวันทา นามรักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
547 นางเอมอร เรืองสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
548 นางวิมล สุขนิตย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
549 นางศรีสุดา ชาตะศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
550 นางสมหวัง สุดโสม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
551 นางสายรุ้ง สุวรรณไตรย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
552 นางสาวจรรยาภรณ์ ชำนาญธุระกิจ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
553 นางสาวจินตนา พิกุลแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
554 นางสาวจุฑามาศ พุดหอม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
555 นางสาวชนิดา ใยบุรี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
556 นางสาวณัฐฏิกานต์ บุดดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
557 นางสาวดวงฤทัย อุดทุม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
558 นางสาวประภาศรี เกษมสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
559 นางสาวพรนภา พุทธานุ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
560 นางสาวพัชราพรรณ บุญยืน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
561 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
562 นางสาวเพ็ญจันทร์ พันธ์ฤกษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
563 นางสาววลีวรรณวัดตรง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
564 นางสาววิชุดา ชนะกิจ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
565 นางสาววิภาพันธ์ สันวัง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
566 นางอุษา เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
567 นางสาวศิริพรรณ ธรรมมานิตย์กุล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
568 นางสาวสไบพร คำภิรมย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
569 นางสาวสอนสวรรค์ ถวิลรักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
570 นางสาวสิริรดา เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
571 นางสาวสุจิตรา กะการดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
572 นางสาวสุภาพ พบบุญ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
573 นางสาวอธิติญา ประดาสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
574 นางสาวอรวรรณ แพงภูงา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
575 นางสาวอำนวย ม่วงอร่าม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
576 นางสาวอุทัยวรรณ ระดมสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
577 นางสุจินดา ศรีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
578 นางสุชาดา วรรณตรง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
579 นางสุณิตา เรียงไธสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
580 นางสุพิศ จันทร์มาลี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
581 นางสุรัตยา แซ่ภู ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
582 นางเสน่ห์ พุฒตาล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
583 นางอมรรัตน์ สมบัติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
584 นางอ่อนสี ศรีเที่ยง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
585 นางอัญญารัตน์ ลือขจร ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
586 นางสาวศศิพิมพ์ ลวดลาย ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
587 นางวันวิสา สระแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
588 นางอุมาพร สุดาปัน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
589 นางปัญจพร ธรรมนิยม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
590 นางสาวกาญจนา กิ่งมณี ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
591 นางสาวจีราภรณ์ วรรณกางซ้าย ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
592 นางสาวฉันท์ชนก สิงหเสนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
593 นางสาวช่อทิพย์ พูนศรีธนากูล ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
594 นางสาวศศิเพ็ญ คงสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
595 นางสาวนิภาพร สิทธิจันทร์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
596 นางสาวนิโลบล ชนะทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
597 นางสาวกาญจนาภรณ์ วงศ์จอม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
598 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ทะเบียนโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
599 นางสาวอัมพิกา อินทศรี เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
600 นางสาวศิวรินทร์ ตาละชีพ เจ้าหน้าที่ห้องสมุดโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
601 นางสาวนภาพรรณ บุญปัญญา เจ้าหน้าที่งานปกครองโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
602 แม่บ้าน โรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
603 นางเบ็ญจวรรณ บุญอาจ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
604 นางศิริภัสสร อุดมรัตน์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและการบริการ
605 นางนฤมล ธรหาญ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประเมินผล
606 นายณัฐดนัย ดวงใจ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประเมินผล
607 นางสาวภัทรียา ทองงาม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประเมินผล
608 นางวิไลวรรณ คำดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประเมินผล
609 นางสาวชนันธร อุดมศิลป์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายประเมินผล
610 นายนิรันดร บุญอาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
611 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
612 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
613 นายสมพงษ์ เข็มทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
614 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
615 นายธนิตพงษ์ มนต์ดี ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
616 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
617 นางสาวรุ่งฤทัย ชัยเสน นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
618 นายอำนาจ ระวิพงษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
619 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมฝ่ายประสานงานและประชาสัมพันธ์
620 นายณัฐดนัย ดวงใจ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
621 นายสุริยา คำดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
622 นางสาวภัทรียา ทองงาม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
623 นางรฐา แหวนวงศ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
624 นายนิกรณ์ นิลพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
625 นายอภิชาติ สอนสระคู ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
626 นายโชคชัย สำนักนิตย์ ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
627 นายนิติวัฒน์ สมชอบ พนักงานราชการโรงเรียนศีขรภูมพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
628 นางวิไลวรรณ คำดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
629 นางสาวกานต์พิชชา ปัญญาเหลือ ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
630 นางสาวเพชรลดา อสิพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
631 นายสุเทพ เทียมคลี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
632 นางสาวทัศนพร วิบูลย์อรรถ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
633 นางอภิญญา มณีไสย ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
634 นายขุนธนา ปัญญาเพชร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
635 นายฉวิน บุญยงค์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
636 นางสาวสุภาพร หล่อทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
637 นายสมัชา แก้วกันหา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
638 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
639 นางบุษบา จรัญศรี ธุรการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
640 นางสาวกานต์พิชชา ปัญญาเหลือ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
641 นายนิรันดรบุญอาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
642 นายอำนาจระวิพงษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
643 นางไกรษร คงยืน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
644 นางวันทา นามรักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
645 นางสุรัตยา แซ่ภู ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
646 นางสาวศศิเพ็ญ คงสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
647 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ทะเบียนโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
648 นายธนิกกุล บุญอาจ เจ้าหน้าที่ทะเบียนโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
649 นางสาวรุ่งฤทัย ชัยเสน นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
650 นางสาวดารัตน์ อุดมพันธ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
651 นางสาววิไลพร โนนคำ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
652 นางสาวพรสุดา วรรณา นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
653 นางสาวสุจิตรา สังข์เงิน นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
654 นายธนชัย สิงหลสาย นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
655 นางสาวพัชรี จอกทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
656 นายปธิณพัฒน์ สุนทรสวัสดิ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
657 นายนัฐพงษ์ ดอกบัว นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
658 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
659 นายนิทัศน์ เข็มทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
660 นายคำพูน วันนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและจัดทำเกียรติบัตร
661 นายกุศล ชูรัตน์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
662 นายนัทธวัฒน์ ลับโกษา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
663 นายกิจติกร จำปางาม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
664 นายบุญลือ ดีทั่ว พนักงานราชการโรงเรียนศีขรภูมพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
665 ส.อ.พิพัฒน์ มุมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
666 นายสุชาติ บุตรเงิน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
667 นักศึกษาวิชาทหาร โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายรักษาความปลอดภัยและการจราจร
668 นายสัญญา จงอุตส่าห์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
669 นางสาวสุนันทา นาเจริญ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
670 นางสายรุ้ง สุวรรณไตรย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
671 นางสาวจุฑามาศ พุดหอม ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
672 นางสาวกาญจนา กิ่งมณี ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
673 นางสาวอัมพิกา อินทศรี เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
674 นางสาวช่อทิพย์ พูนศรีธนากูล เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
675 นางสาววิชชุดา ชนะกิจ เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
676 นางศศินา พรมตวง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและบัญชี
677 นางศรีวิไล ลับโกษา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
678 นายสุรินทร์ โสฬส ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
679 นางนิธิภรณ์ ภูนะยา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
680 นางทิพย์ฉัตรกานต์ สุธรรม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
681 นางสาวกชพร สีหะวงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
682 นางสาวศศิธร รัศห์สี ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
683 นางสาวภมรินทร์ สหุนัน ครูพิเศษโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
684 นางสาวพนัชกร มณีคำ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
685 นางสาวทิพากร นามเดช ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
686 นาวสาววิภาวดา ประกอบดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
687 นางรฐา แหวนวงศ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
688 นางเกษราภรณ์ ประธาน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
689 นางสาวพนิดา เปรียบสนาดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
690 นางสาวนิธิภรณ์ ภูนะยา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายพยาบาล
691 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
692 นางพัชรี สาแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
693 นายกัมปนาท ผลไม้ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
694 นายปรัชญา สายรัตน์ พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
695 นักเรียนชมรมภาพยนต์สั้น โรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
696 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
697 นายทรงศักดิ์ บาอินทร์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายบันทึกภาพ
698 นายวิชัย จันทร์สอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายบันทึกภาพ
699 นายนิติวัฒน์ สมชอบ พนักงานราชการโรงเรียนศีขรภูมพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายบันทึกภาพ
700 นายกิจติกร จำปางาม ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายบันทึกภาพ
701 นายสมัชา แก้วกันหา เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายบันทึกภาพ
702 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
703 นายอรรณพ วงค์คำมา ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
704 นายนรากร บุญปก ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
705 นางสาวนิโลบล ชนะทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
706 นางปัญจพร ธรรมนิยม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
707 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
708 นางสาวจีราภรณ์วรรณกางซ้าย ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
709 นายอุดมศักดิ์ แสงใส ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
710 นายกฤตนัย โคตรทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
711 นางสาวศศิเพ็ญ คงสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการบริหารการจัดการสารสนเทศ
712 นางไพวัลย์ กรุงพิทักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
713 นางพัชรี สาแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
714 นายอุดมศักดิ์ แสงใส ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
715 นายณัฐวุฒิ อุดหนุนชาติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
716 นางสาวนิภาพร สิทธิจันทร์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
717 นางสาวกาญจนาภรณ์ วงศ์จอม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฐมพยาบาล
718 นายนิรันดร บุญอาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
719 นายอำนาจ ระวิพงษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
720 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
721 นายคำพูน วันนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
722 นายนิทัศน์ เข็มทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
723 นางวันทา นามรักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
724 นางรัตติกร ภิรมย์ตระกูล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
725 นางไกรษร คงยืน ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
726 นายธนิกกุล บุญอาจ เจ้าหน้าที่ทะเบียนโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
727 นางสุรัตยา แซ่ภู ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
728 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ทะเบียนโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล
729 นายปรัชญา กะการดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
730 นายศรีรม ฉิมลี ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
731 นางสาวสอนสวรรค์ ถวิลรักษ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
732 นางสาวจรรยาภรณ์ ชำนาญธุรกิจ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
733 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
734 นายกัมปนาท ผลไม้ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
735 นางสาวสิริรดา เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
736 นางสาวศิริพรรณ ธรรมานิตย์กุล ครูโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
737 นายปรัชญา สายรัตน์ พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
738 นายวิทยา เอลาวัณ พนักงานราชการโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
739 นายอุดมศักดิ์ แสงใสย์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
740 นายอรรณพ วงศ์คำมา ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
741 นายณัฐวุฒิ อุดหนุนชาติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
742 นางสาวนิภาพร สิทธิจันทร์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
743 นางสาวช่อทิพย์ พูนศรีธนากูล ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
744 นายกฤตนัย โคตรทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
745 นางสาวฉันท์ชนก สิงหเสนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
746 นางสาวจีราภรณ์วรรณกางซ้าย ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
747 นายนรากร บุญปก ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
748 นางสาวกาญจนาภรณ์ วงศ์จอม ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
749 นางสาวอัมพิกา อินทศรี ครูอัตราจ้างโรงเรียนรัตนบุรี ศูนย์การเรียนรู้ศิลปะ-ทัศนศิลป์ คณะกรรมการรับรายงานตัว
750 นางสายปัญญา อนันตกาล ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
751 นางสุณี ยืนยาว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
752 นางฉวีวรรณ อินทนู ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
753 นางสุธิมา กะทิศาสตร์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
754 นางวัฒนา สมชอบ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
755 นางเพ็ญนภา ชูรัตน์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
756 นางสาววาสนา ดวงใจ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
757 นางสาวจินตนา ทราจารวัตร ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
758 นางสาวสาวิตรี บุญแน่น ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
759 นางสาวอนงค์ แซ่โง้ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
760 นางสาววรรณธนา กิตติภัทท์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
761 นางประภาพรรณ ฉิมมาลี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
762 นางสาวอภิญญา ไพรสินธุ์ เจ้าหน้าที่สำนักงานโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
763 นางสาวศิรินันท์ ไหมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
764 นางคัทริยา บูระพันธ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
765 นางสาววาสนา ดวงใจ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
766 นางสาวศศิธร รัศห์สี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
767 นางสาวภมรินทร์ สหุนัน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
768 นางสาวลดาวัลย์ ไหมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
769 นางสาวฐิติมา บุญปัญญา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
770 นางสาวกัญญาวดี ทองเสน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
771 นางสาวอรนุช เชิดชีวี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
772 นางสาววชิราภรณ์ ประสานพันธ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ศูนย์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ฝ่ายปฏิคม
773 ดร.รัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
774 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
775 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
776 นายวุฒิ อุดมสินานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
777 นายณรงค์ พรหมพัชรพล รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 1 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
778 นายองอาจ สุจินพรัหม รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 2 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
779 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ประธานสหวิทยาเขตที่ 3 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
780 นายแสน แหวนวงศ์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 4 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
781 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ประธานสหวิทยาเขตที่ 5 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
782 นายปริญญา พุ่มไหม ประธานสหวิทยาเขตที่ 6 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
783 นายชูเดช อำพันทอง ประธานสหวิทยาเขตที่ 7 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
784 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 8 สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
785 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
786 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
787 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
788 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
789 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
790 นายจตุพร พรอัจฉริยกุล ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
791 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม ฯ สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
792 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
793 นายชิน ไทยยิ่ง รองผู้อำนวยการ รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
794 นางสุจินดา สินโพธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
795 นายประยุทธ มะลิงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
796 นางมะลิ บุญสุยา ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
797 นางทองจันทร์ โล้เจริญรัตน์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
798 นายสมชิต นิลสุข นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการอำนวยการ
799 นายอำพล รติธรรมกุล ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
800 นายสุนทร กิ่งจันทร์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
801 นายจิตรกร สุริยะ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
802 นายบูรณ์พิชญ์ เครือวัลย์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
803 นายพงศกร ผจญกล้า พนักงานโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
804 นายสุชิต ยอดเพชร พนักงานโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
805 นายประสิทธิ์ ศิริสงวน นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
806 นายทองศูนย์ ภูมิศาสตร์ นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
807 นายสุทิศ เกษรอินทร์ นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
808 นางสาวพิมล ราชสุข นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
809 นายมั่นศักดิ์ บุญเพิ่ม นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
810 นายสมชิต นิลสุข นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
811 นายวิสันต์ สุไต้ทอน นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
812 นางรม เจ็ดประโคน นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
813 นางรัตน์วจี สุทธิยานุช นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
814 นางประหยัด เพิ่มนิตย์ นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
815 นางทองคำ สุดสายตรวจ นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
816 นางจันทร์เลิศ ลาดเสนา นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
817 นายประสพ ปันหอม นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
818 นายมนตรี ท้าวไทยชนะ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
819 นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการจัดสถานที่
820 นางกัลยา ถมยางกูร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
821 นางบงกช บุญโต ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
822 นางสุทธิลักษณ์ สมใจหวัง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
823 นางชริกา อุรารื่น ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
824 นางสาวสายสมร เจิอจันทร์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
825 นางสาวสุวรรณี เสาร์ทอง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
826 นางสวัสดิ์ ใบเงิน นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
827 นางปาณิตา เนินแก้ว นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
828 นางเพ็ญศรี นิลสุข นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
829 นางรัชนีย์ หวังสุดดี นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
830 นางประนี ปันหอม นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
831 นางเตือน จันทรนิกร นักการโรงเรียนสรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
832 นางเรไร เผือดนอก ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
833 นางสาวอรวรรณ ตันสุวรรณรัตน์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายตกแต่งสถานที่
834 นางสาวอวยพร จันทร์มาลี ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
835 นางนันทนา ปาลีคุปต์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
836 นางยอแสง จันทร์เสน ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
837 นางสาวกรรณิกา ลาภจิตร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
838 นางสาวอสิพร เอี่ยมสะอาด ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
839 นายสายชล ศรีวิเศษ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
840 นางสุจินดา สินโพธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
841 นางสาวผกายมาศ ศรีตะลานุกค์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
842 นางสาวเสาวลักษณ์ เนื้อทอง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
843 นางธัชทรัพย์ เสียงจินดารัตน์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
844 นางสาวปนัดดา ทราจารวัตร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
845 นางสาวณิชานันท์ รักษ์คิด ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
846 นางมะลิ บุญสุยา ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
847 นางสาวพรระวี บุญสุยา ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน
848 นางมิตรดี ดวงใจดี ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
849 นางสาวอมรรัตน์ กลิ่นหมื่นไวย ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
850 นางสาวมาลา นพเก้า ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
851 นางสมใจ บุญพัฒน์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
852 นางสาวเทวี ทองนำ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
853 นางสาวจันทร์สุธา ชมบุญ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
854 นางสาวจันทร์ศรี วสุวัชร์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
855 นางสาวจิรัฐิกานต์ สมานรักษ์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
856 นางสาวศิริลักษณ์ พงษ์วิเศษ นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
857 นางสาวจิตติมา จุฑาจันทร์ นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
858 นางสาวสุธินี อุปถัมภ์ นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
859 นางสาวนุชนภาลัย เหลือนึก นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
860 นางสาวมีนา จรัสใส นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
861 นางรุ่งรัตน์ สุภาสัย ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
862 นางสุภาภรณ์ แห้วเพ็ชร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
863 นายมานพ ด่านวิไล ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
864 นายสุทัศน์ โกรธกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
865 นายธีระพล เสาะแสวง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
866 นายทรงไทย ปิยโชติสกุลชัย ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
867 นายวัชระ ชาญศรี ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
868 นายพอย สุดจำนง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายจราจร
869 นางนัฐพร วงละคร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
870 นางวราภรณ์ สมควรทัด ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
871 นางบุษกรกุล ส่งเสริม ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
872 นางสาวทิวาพร บรรพจน์พิทักษ์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
873 นายอัศนี ศิริลักษณมานนท์ นักศึกษาฝึกสอน สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
874 นางรัตนา รัตนกาญจน์ ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
875 นางจันทร์หอม สุจินพรัหม ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
876 นางแพงศรี ศรีมงคล ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
877 นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
878 นางสมศรี แผลงดี ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
879 นางอัฉริยา พรหมบุตร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
880 นางเสาวดี งามปัญญา ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
881 นางสาวพนารัตน์ ลายทอง ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
882 นางสาวปรียนันท์ จุกหอม ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
883 นายมานพ โนนสาลี ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
884 นางวรรณเพ็ญ ศรีโคตร ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
885 นางสาวณัฏฐณิชชา ชูหา ครูโรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนสิรินธร-คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
886 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการฯ โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ
887 นายวิชิตชัย แข่งขัน รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ
888 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ
889 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ
890 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ
891 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
892 นายสุรพงษ์ บรรจุสุข ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
893 นางสมจิตต์ บัวเงิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
894 นางผกาวดี สุวงศ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
895 นางสุบรรณิภา แก่นแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
896 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
897 นางกิ่งดาว ผงทวี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
898 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
899 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
900 นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการจัดการแข่งขัน
901 นายวิชิตชัย แข่งขัน รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
902 นางกนกลักษณ์ เกษีสังข์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
903 นางดาราวรรณ แข่งขัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
904 นางวิภาพร สิริสุนทรานนท์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
905 นางสมจิตต์ บัวเงิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
906 นางสาวนิภา เอี่ยมภูงา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
907 นางสาวปองฤทัย สุวรรณลา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
908 นางสาวปัณฑิตา โชติยา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
909 นางสาวเปรมฤทัย ไตรปาน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
910 นางสาวสมพร ไชยรัมย์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
911 นางสาวสุชาดา หล่าบรรเทา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
912 นางสาวสุธาสินี ค้ำชู นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
913 นางสาวอรไท จันศร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
914 นางสาวอรพินท์ แสนกล้า นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
915 นางสาวอาภัสรา แสนหาร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
916 นายจักกฤษ นิยมวัน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
917 นายจักรพงษ์ สังขหวด นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
918 นายชนะพล ชิปะปา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
919 นายธวัชชัย จุ้ยประโคน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
920 นายประวิทย์ สาเกตุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
921 นายภานุกรณ์ งามเลิศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
922 นายวรวุฒิ ยี่สุ่นหอม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
923 นายศิวพงษ์ หอมเนียม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
924 นายสุรินทร์ สร้อยจิตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
925 นายดุษฎี ศิริทุย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
926 นางวาสนา พอกพูน แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
927 นางสาวธิดาวรรณ สายแสงจันทร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
928 นางจิตรา เชื้อเจริญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
929 นางสาวโสรยา พาเจริญ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
930 นายนฤชิต ทำดีกุล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
931 นางสาวนันทิยา อิ่มบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
932 นางสาวนิตยา วงษ์เมือง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
933 นางสาวบานเย็น งามเลิศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
934 นางสาวรสสุคนธ์ บุญปก นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
935 นางสาววนิดา เสาว์ดาน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
936 นางสาวศศิวิมล จันทร์ทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
937 นางสาวสุนิตา สีขาว นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
938 นางสาวพัชรวรรณ พิมสุคะ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
939 นางสาวกนกวรรณ เจนดง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
940 นางสาวเพ็ญศิริ พานงาม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
941 นางสาวพรพิมล มีพันธ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
942 นางสาวนภัสสร พรมศรี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
943 นางสาวพิชญานิน มณีศรี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
944 นางสาวพิยดา ไชโย นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
945 นางสาวพลอย ฐิติเลิศลักขณา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
946 นางสาวสมฤดี แก้วสีคราม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม
947 นายกัมปนาท เกษแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
948 นางสาวสุนิสา กะการดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
949 นางสาวกมลวัฒน์ สิมมา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
950 นายนิรุตต์ โบราณประสิทธิ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
951 นางนเรศินี แข่งขัน ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
952 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
953 นายประสบสุข บุตรงาม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
954 นางสาวนันทิยา อิ่มบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
955 นางสาวนิตยา วงษ์เมือง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
956 นางสาวบานเย็น งามเลิศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
957 นางสาวรสสุคนธ์ บุญปก นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
958 นางสาววนิดา เสาว์ดาน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
959 นายสุเทศ กาบทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
960 นายอรรถพล พดภูงา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
961 นายอิสระพงษ์ มั่งมีศรี ครูผู้ช่วย โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
962 นางสาวอริสา วันลักษณ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
963 นางหทัยกาจน์ พิมพ์สาร ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
964 นายนิวัต ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
965 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
966 นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
967 นางรัชนีกร โคตุทา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
968 นางสาวบุหลัน ช่วยบุดดา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
969 นางจีราพร เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
970 นางสาวเทพสุดา พรหมสวัสดิ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
971 นายสิทธิศักดิ์ เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
972 นายกัมปนาท เกษแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
973 นางสุรีรัตน์ หมื่นมี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
974 นางรัตนา เนื่องขันตรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
975 นายชำนาญ เกตุโสระ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
976 นางวันเพ็ญ บุญยืน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
977 นางประภา แข่งขัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
978 นายบัววรณ์ เชิงหอม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
979 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
980 นางกนกลักษณ์ เกษีสังข์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
981 นายอดิศร วรรณะ พนักงานราชการ โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
982 นางสาวดวงตา เกลียวเพียร ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
983 นายจิราพันธ์ แก่นแก้ว ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
984 นายสุเทศ กาบทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
985 นายอรรถพล พดภูงา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานการแข่งขัน
986 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
987 นายสิทธิศักดิ์ เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
988 นายพูนสุข มะลิหวล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
989 นายสมศักดิ์ พิศพ็ง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
990 นายอำพล เครือนิล คนสวน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
991 นายเด่นชัย สุระสังข์ คนสวน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
992 นายธีรพล งามชื่น ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
993 นายกฤษณพงษ์ ศรีทองสุข ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
994 นางตุลา แก่นแก้ว แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
995 นางสุภาภรณ์ พิสะโสระ แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
996 นางศศิธร ลาภจิตร แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
997 นางวาสนา พอกพูน แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
998 นายสาลี มณีศรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
999 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1000 นายประเทียร แก้วชนะ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1001 นายจิราพันธ์ แก่นแก้ว ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1002 นายกฤตภาส มาลาคำ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1003 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1004 นายบัววรณ์ เชิงหอม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1005 นายนิรุตต์ โบราณประสิทธิ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1006 นายวัฒนา กิ่งจันทร์ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1007 นายพงษ์ศักดิ์ กลางพัฒนา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1008 นายพูนสุข มะลิหวล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1009 นายสุทิน เสามั่น ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1010 นายประเทียร แก้วชนะ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1011 นายปราโมทย์ พรหมบุตร ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1012 นายประยูร บุญยืน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1013 นายปรีชา พรมแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1014 นายมนตรี สุดาปัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1015 นายธวัช สุกแสง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1016 นายสมพร สุทธิ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1017 นายสิงห์ศักดา ธรรมดา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1018 นายสุริยะ สาแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1019 นายอำพล เครือนิล คนสวน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1020 นายเด่นชัย สุระสังข์ คนสวน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1021 นายธีรพล งามชื่น ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1022 นายกฤษณพงษ์ ศรีทองสุข ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1023 นายสุเทศ กาบทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1024 นายอรรถพล พดภูงา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1025 นายสมศักดิ์ พิศเพ็ง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1026 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1027 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1028 นางประภาศรี ชูทรงเดช ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1029 นางผกาวดี สุวงศ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1030 นางสาวกฤษณา ประวาสุข ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1031 นางสาวอาทิตยา มะลิหวล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1032 นางรัตนประภา มาลีหวล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1033 นางสาวนันท์ณภัส เนื้อแก้ว ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1034 นางสาวพราวรัตน์ สะอาดยิ่ง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1035 นางรุ่งอรุณ อินทร์สอน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการพยาบาล
1036 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1037 นางประภา แข่งขัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1038 นางสุบรรณิภา แก่นแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1039 นางสาวพิมพ์สุภัค ชูเชิด ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1040 นางกิ่งดาว ผงทวี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1041 นางพนม สุวงศ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1042 นายวิบูลย์ บัวเงิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1043 นางสาวปวีณุช นราศรี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1044 เด็กชายครรชิต ศรีลาศักดิ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1045 นางสาวอิสรียากร จงใจรักษ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1046 นางสาวทรรศนีย์ มารศรี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1047 นางสาวภัทรกันธ์ งามเสมอ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1048 นายธรรมนูญ สระแก้ว นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1049 นายเชิดศักดิ์ โลเกตุ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1050 นางสาววิลาวรรณ เพ็งน้ำคำ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1051 นางสาวดวงจันทร์ ไชยราช นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1052 นางสาวอรยา เชื้อสาย นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1053 นางสางณัฐธิชา บุญหล้า นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1054 นางสาวอารียา อนุทิลา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1055 นางสาวมยุรฉัตร สุวรรณมิตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1056 นางสาวเมษา สุภาพ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1057 นางสาวสุธาพร ศรีพัด นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1058 นางสาวพิมพิมล พิศเพ็ง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1059 นางสาวสุทธินีย์ โสสิงห์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1060 นางสาวสุนิสา สร้อยใจ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1061 นางสาววรพรรณ วิเศษสุด นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1062 นางสาวนภสร กระแสโท นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1063 นายขวัญมงคล ศิลประวัติ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1064 นางสาวอิสริยาภรณ์ เบ้าทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1065 นางสาววราภรณ์ สีทา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1066 นางสาวชโลธร มูลสระคู นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1067 นายปราชญ์เปรื่อง ประภูมิมา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1068 นายปรีชา พรมมี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1069 นางสาวอินทิรา สร้อยจิตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1070 นางสาอรัญญา ทองนำ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1071 นายทรงสิทธิ์ ธรรมนาม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1072 นางสาวเมษา เสาทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1073 นางสาวศุภาพิชญ์ เสาทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1074 นางสาวสุธิดา จันทร์เนียม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1075 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1076 นางจีราพร เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1077 นายชัยณรงค์ ยืนยาว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1078 นางสาวนงลักษณ์ เยาวลักษณ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1079 นายถนอม อังสนุ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1080 นางสาวสุนิสา จันทร์จำปา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1081 นางนงลักษณ์ สท้านอาจ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน พัสดุ
1082 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1083 นายสุรพงษ์ บรรจุสุข ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1084 นางอำภา ปรากฏชื่อ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1085 นายสาลี มณีศรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1086 นางอัญชลี มะลิหวล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1087 นายวิธิวัติ รักษาภักดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1088 นายสุชาติ สว่างสกุล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1089 นายอุทัย สมเพ็ชร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1090 นายชำนาญ เกตโสระ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1091 นางสุภาพร สุริยะสุขประเสริฐ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1092 นางกนกลักษณ์ เกษีสังข์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1093 นายวิชิตชัย แข่งขัน รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1094 นางวันเพ็ญ บุญยืน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1095 นางสาวกฤษติกา การะเกต ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1096 นางวัลลภา สุขบรรเทิง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1097 นางนภัสสร หลักบุญ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1098 นางสาวดวงตา เกลียวเพียร ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1099 นางสาวนิตติยา จันแดง ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1100 นางสาวยลภัทร โพธิ์ศรี ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1101 นางสาวน้ำทิพย์ นาคแสง ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1102 นางสาววรารัตน์ สระศรีโพธิ์ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1103 นางศิริอร เหลาคำ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1104 นางตุลา แก่นแก้ว แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1105 นางสุภาภรณ์ พิสะโสระ แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1106 นางศศิธร ลาภจิตร แม่บ้าน โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1107 นางสาคร วัฒนกุล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1108 นางนภา เชื้ออินทร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความสะอาด
1109 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1110 นายวิชิตชัย แข่งขัน รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1111 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1112 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1113 นายองอาจ ดีประดวง ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1114 นายอนันต์ เจริญรัมย์ ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1115 นายสุธี ใจศีล ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1116 นายสุรพงษ์ บรรจุสุข ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1117 นายปรินทร์ธรณ์ ชาโท ครู โรงเรียนแก้งคร้อวิทยา สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1118 นางสมจิตต์ บัวเงิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1119 นางสาวสุภาพร เมืองไทย ครู โรงเรียนบุญวัฒนา สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1120 นางผกาวดี สุวงศ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1121 นางวิรกานต์ ลบหนองบัว ครู โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิตร สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1122 นางสุบรรณิภา แก่นแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1123 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1124 นายดิเรก แสงกนึก ครู โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1125 นางกิ่งดาว ผงทวี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1126 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1127 นางพิไลรัตน์ เพชรสม อาจารย์ วิทยาลัยนาฏศิลป์ร้อยเอ็ดจังหวัดร้อยเอ็ด สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1128 นายสิทธิศักดิ์ เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1129 นางจีราพร เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1130 นายสมคิด ทองนรินทร์ ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1131 นายชำนวญ เกตุโสระ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1132 นายเจษฎา สอนโกษา ครู โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1133 นางประภา แข่งขัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1134 นายชัชรินทร์ชัย เกาะน้ำใส ครู โรงเรียนบัวเชดวิทยา สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1135 นายบัววรณ์ เชิงหอม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1136 นายจุลศักดิ์ ทุหา ครู โรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1137 นางสาวเทพสุดา พรหมสวัสดิ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1138 นายศราวุธ ถึงสุข ครู โรงเรียนหนองสนิทวิทยา สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1139 นายสุเทศ กาบทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1140 นางสาวสุมาลา มุลาลินน์ ครู โรงเรียนสิรินธร สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1141 นางรัชนีกร โคตุทา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1142 นายพนารัตน์ พันธ์พิศ ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1143 นางสาวบุหลัน ช่วยบุดดา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1144 นางพัชชา คารศรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1145 นายสุเทพ บุญปก ครู โรงเรียนบ้านหมากมี่ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1146 นางสาวรัตภูมิ แจทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1147 นายสุรชัย อันมัย ครู โรงเรียนบ้านตานบ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1148 นางอุดมวิทย์ วงศ์หินกอง ครู โรงเรียนโพนครก สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1149 รศ.ดร.สุรพล สุวรรณ อาจารย์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1150 นายสุทธิรักษเขตร์ สังข์สาลี ครู โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1151 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1152 นายธิบดี เพชรสม ครู โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1153 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1154 นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1155 นายพีรวัฒน์ คงวัฒนา ผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีไทย สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง
1156 นางประสิทธิพร ชัยนาม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1157 นางสาวอารุณี บุญยืน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1158 นางสุภัตรา อ่อนอก ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1159 นางพนม สุวงศ์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1160 นายโกวิท เกลือสีโท ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1161 นางสาวทิชากร ชาญศรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1162 นางสาวทิพย์สุดา ศรีละบุตร ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1163 นางจันทิรา เกตุโสระ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1164 นางจันทร์เพ็ญ แก่นแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1165 นางศริญ เชยคำแหง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1166 นางสาวปิยพัชร์ เครือนิล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1167 นางสาวจินตนา บุญมี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1168 นางพัชชา คารศรี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1169 นางสาวสาวิตรี ศรีน้อย ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1170 นายคมวิบูลย์ หันตุรินทร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1171 นางรุ่งทิวา หล่าแสนเมือง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1172 นายบุญประเสริฐ วันดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1173 นางณัฏฐิยา ชิดนอก ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1174 นางสาวฐิตินันท์ บุญเสริม ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1175 นางจารุวรรณ เชยคำแหง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1176 นางสาวสุนิสา จันทร์จำปา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1177 นางสาวรัตภูมิ แจทอง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1178 นายจักกฤษ นิยมวัน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1179 นายวรวุฒิ ยี่สุ่นหอม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1180 นางสาวสมพร ไชยรัมย์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1181 นางสาวปัณฑิตา โชติยา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1182 นายธวัชชัย จุ้ยประโคน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1183 นางสาวเปรมฤทัย ไตรปาน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1184 นายประวิทย์ สาเกตุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1185 นางสาวอาภัสรา แสนหาร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1186 นางสาวปองฤทัย สุวรรณลา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1187 นางสาวสุชาดา หล่าบรรเทา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1188 นางสาวอรไท จันศร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1189 นางสาวนิภา เอี่ยมภูงา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1190 นางสาวสุธาสินี ค้ำชู นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1191 นายชนะพล ชิปะปา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1192 นายจักรพงษ์ สังข์หวด นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1193 นายภานุกรณ์ งามเลิศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1194 นายศิวพงษ์ หอมเนียม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1195 นายสุรินทร์ สร้อยจิตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1196 นางสาวอรพินท์ แสนกล้า นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1197 นายนฤชิต ทำดีกุล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1198 นางสาวโสรยา พาเจริญ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1199 นายดุษฎี ศิริทุย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1200 นางสาวนัฏศราภรณ์ อำไพ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1201 นางสาวปฏิตตา จุไรวรรณสุทธิ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1202 นางสาวศิริลักษณ์ พรหมบุตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1203 นางสาวสุวรรณา นาคแสง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1204 นายรุ่งโรจน์ เหง้าโอสา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1205 นายสุทธิพงษ์ กระแสโท นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1206 นางสาววัลนิภา พวงจันทร์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1207 นายกิตติชัย แก้ววัน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1208 นายอิทธิศักดิ์ สุขเลิศ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1209 นางสาววิลาวรรณ เพ็งน้ำคำ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1210 นายธนศักดิ์ จิตเย็น นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1211 นายศราวุฒิ สาแก้ว นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1212 นายสรศักดิ์ เสาทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1213 นางสาวสุพัตรา พรหมบุตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1214 นางสาวอรุณี พรหมบุตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1215 นายปรวัฒน์ โกฎหอม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1216 นางสาวปรียานัท โสรถาวร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1217 นางสาวสาธิตา ไตรโสม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1218 นายชุติพนธ์ ทองนรินทร์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1219 นายอชรายุ บุญยืน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1220 นางสาวนุสรา พาเทพ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1221 นายธีระภัทร์ บุญเที่ยง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1222 นางสาวกัญญารัตน์ หอมหวล นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1223 นางสาวอาทิตตยา โตอนันต์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1224 นางสาวศิวพร กะการดี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1225 นางสาวอารุณี ทรงพระ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1226 นางสาวสุปรียา พันธ์จันทร์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1227 นายพันธวิทย์ ปรากฏรัตน์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1228 นางสาวกัลยา แสวงผล นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1229 นางสาวอัญธิกา ชอบใหญ่ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1230 นางสาวอัญชลี จิตมั่น นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1231 นางสาวศศินา จอมสระน้อย นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1232 นางสาวมาลิวรรณ ลักขษร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1233 นายนาทบดินทร์ สถานสุข นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1234 นายสมบัติ เพ็งประโคน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1235 นางสาวยศมณี สิงหาภู นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1236 นางสาวนิศิตา กาแก้ว นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1237 นางสาวปิ่นมณี สิมมา นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1238 นางสาวจิตรา โยงรัมย์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1239 นางสาวเกดวรินทร์ ยะถาเทศ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1240 นางสาวชลฐิชา พวงแสง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1241 นางสาวปติณญา บุญเลิศ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1242 นางสาวกรกนก ลาภจิตร นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1243 นายเจษฎา ชุมสุข นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1244 นางสาวดวงหทัย คงสุข นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1245 นางสาวกนกสุดา สายน้อย นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1246 นางสาวยุวนันท์ สุดาปัน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1247 นางสาววิชชุดา จันทาทอง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1248 นางสาวสุนันทา ควรมี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1249 นางสาวศิริมา บุญปก นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1250 นางสาวฐิติรัตน์ เกลี้ยงพร้อม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1251 นางสาวชลลดา ด่านโอภาส นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1252 นางสาวภูสุดา มีนาม นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1253 นางสาวสิรีธร อินทร์สอน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1254 นายไชยวัฒน์ ศรีสวัสดิ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1255 นายอิทธิพล พรมมี นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1256 นางสาวศิรภัสสร แก้วกล้า นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1257 นางสาวปนัดดา ยาทะเล นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1258 นางสาวพิมพ์ประภา จันทร์แดง นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1259 นางสาวแจ่มจันทร์ ศิลางัด นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1260 นางสาวสิริยุพา ลุนสอน นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1261 นางสาวธัญพร เสนจัตุรัส นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1262 นางสาวณัชชา ทองมาก นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1263 นางสาวสุนิสา ภูทิพย์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1264 นายถิรณัฐ ทองก่ำ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1265 นายศุภวัฒน์ บุญปก นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1266 นางสาวอริสา วันลักษณ์ นักเรียนโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1267 นางสาวสุนิสา กะการดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1268 นางสาวน้ำทิพย์ นาคแสง ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สนามโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประมวลคะแนน
1269 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1270 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1271 นางจินตนา วงษ์สุนทร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1272 นางเยาวภา ลอยทะเล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1273 นายธีรศักดิ์ อาษา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1274 นายภูรินทร์ รัตนศรี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1275 นายชนายุทธ คำเกลี้ยง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1276 นายสุระชัย พุฒซ้อน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1277 นายเจษฎา สอนโกษา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ
1278 นายชนายุทธ คำเกลี้ยง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1279 นายเจษฎา สอนโกษา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1280 นางนภาพร เอติยัติ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1281 นางกุลธนันท์ คุณมาศ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1282 นางณัฐณิชา วาตุรัมย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1283 นางวรณัน ทุมทอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1284 นายประหยัด กรองไตร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1285 นายปฏิพล จำลอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1286 นายสุริยาพร เทพา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1287 นางธนพร พัตราภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1288 นางพจนพร กรองไตร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1289 นางเยาวภา ลอยทะเล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1290 นางฉวีวรรณ ศรีโสภา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1291 นางสาวดาริน สีชมภู ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน
1292 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1293 นางอนันดา ฤทธิรณ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1294 นางสุมาลี เครือผือ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1295 นายสุริยะ งามแสง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1296 นางอุดมลักษณ์ นพพิบูลย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1297 นายสันติ นามสว่าง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1298 นายศุภรณ์ ประทุมทอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1299 นายสุริยาพร เทพา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1300 นายสุวิทย์ อุกา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1301 นางสุกัญญา รักความซื่อ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1302 นางภาวิณี วงเดือน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1303 นางสาวนิตยา ศิริวาปีวงค์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1304 นายศิวกร กลางคาร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1305 นายสนธยา สาลีทอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1306 นายสุริยะ สร้อยแสง ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1307 นางสาวทิพย์พิกุล ทิพย์อักษร ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1308 นางสาวดาริน สีชมภู ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1309 นางสาวนลินี ธรรมบุตร พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1310 นางสาวเดือนเต็ม ลามณี พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1311 นางสาวอนงค์ลักษณ์ เจริญมาก พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1312 นางสาวพชรวรรณ ทาระพันธ์ ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1313 นางสาวกรรณิการ์ บุญสะอาด ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1314 นางสาวสุจิตรา ดวงสนิท ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1315 นายชาลี ศรีสม พนักงานขับรถโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1316 นายสมศักดิ์ ทองมี นักการภารโรง โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1317 นายทศพร จินดากุล นักการภารโรง โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1318 นางนิยม พะเนตรรัมย์ พนักงานทำความสะอาดโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1319 นางกาญจนา จินดากุล พนักงานทำความสะอาดโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1320 นางจิตรา ฤทธิรณ พนักงานทำความสะอาดโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1321 นางสาวขวัญเรือน ทองคำสาร พนักงานทำความสะอาดโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1322 นายอนุวัฒน์ ทับแก้ว นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1323 นายณัฐพล มณีศรี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1324 นางสาวแพรวนภา ศรีจันทรวงษ์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1325 นางสาวอรพรรณ ศรีคราม นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1326 นายยุทธนา ฤทธิรณ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1327 นางสาวศิรินดา พวงมาลี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1328 นางสาวสาวิตรี บุ้งทอง นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1329 นางสาวอรสา กอนรัมย์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1330 นางสาวธีราพร นาจำปา นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1331 นางสาวสุรางค์รัตน์ วรัมภา นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1332 นางสาวสุดารัตน์ นาสมบูรณ์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1333 นางสาวสุดารัตน์ แสงเพชร นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1334 นางสาวโสรยา ทรงชาติ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1335 นางสาวชุตินันท์ สวาศรี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1336 นางสาวณิชกานต์ ใจกล้า นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1337 นายประหยัด กรองไตร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1338 นายธานี ลอยทะเล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1339 นายสุระชัย พุฒซ้อน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1340 นายภูรินทร์ รัตนศรี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1341 นางพัชรี พุฒซ้อน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1342 นางสาวอัจฉราวัลย์ สิงห์ภูงา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1343 นางสาวจันทิพา ฉลาดดี เจ้าหน้าที่พัสดุ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1344 นางธนพร พัตราภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพัสดุและการเงิน
1345 นายชนายุทธ คำเกลี้ยง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1346 นายสามารถ พัตราภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1347 นางสาวทิพย์พิกุล ทิพย์อักษร ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1348 นางสาวอัจฉราวัลย์ สิงห์ภูงา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1349 นายทิวากร ธนะมูล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1350 นายวิทยา ปรากฏมาก พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1351 นางสาวอรสา กอนรัมย์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1352 นางสาวอัญรินทร์ ธีระสิทธิ์กิตติ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1353 นายสุวัฒน์ สมหวัง ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผล
1354 นายธีรศักดิ์ อาษา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1355 นางนิภาพร สว่างกุล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1356 นายสุริยะ สร้อยแสง ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1357 นายณัฐพล มณีศรี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1358 นายอนุวัฒน์ ทับแก้ว นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1359 นายวิทยา ปรากฏมาก พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
1360 นายวีรศักดิ์ วงศ์เจริญ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1361 นางจินตนา วงษ์สุนทร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1362 นายโกศล วงษ์สุนทร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1363 นางนิภาพร สว่างกุล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1364 นางอุดมลักษณ์ นพพิบูลย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1365 นางสาวอำไพ ลักขษร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีการ
1366 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1367 นายสุริยะ งามแสง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1368 นายสันติ นามสว่าง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1369 นายศุภรณ์ ประทุมทอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1370 นายจิรศักดิ์ พูนวิเชียร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1371 นายภูรินทร์ รัตนศรี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1372 นายวิโรจน์ เตะประโคน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1373 นายยุทธนา ฤทธิรณ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1374 นายคมกริช สุขแก้ว ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1375 นายธงศักดิ์ ภาโส ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1376 นางนภาพร เอติยัติ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1377 นางภัคจิรา วงศ์เจริญ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1378 ่นางสาวแพรวนภา ศรีจันทรวงษ์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1379 นางสาวอรพรรณ ศรีคราม นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1380 นายอนุวัฒน์ ทับแก้ว นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1381 นางสาวศิรินดา พวงมาลี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1382 นางสาวสาวิตรี บุ้งทอง นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1383 นางสาวสุรางค์รัตน์ วรัมภา นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1384 นางสาวโสรยา ทรงชาติ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1385 นางสาวชุตินันท์ สวาศรี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1386 นางสาวกัณภัทร ฉลาดดี เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1387 นางสาวนลินี ธรรมบุตร พนักงานราชการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1388 นางนภาพร เอติยัติ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1389 นางสาวสุจิตรา ดวงสนิท ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1390 นางสาวกรรณิการ์ บุญสะอาด ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1391 นางรักชนก สุขสวัสดิ์ ครูพิเศษโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1392 นางสาวสุดารัตน์ แสงเพชร นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1393 นางณัฐณิชา วาตุรัมย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1394 นายธานี ลอยทะเล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1395 นางนิยม พะเนตรรัมย์ แม่บ้านโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1396 นางกาญจนา จินดากุล แม่บ้านโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1397 นางจิตรา ฤทธิรณ แม่บ้านโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1398 นางสาวขวัญเรือน ทองคำสาร แม่บ้านโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1399 นางสุกัญญา รักความซื่อ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1400 นางสาวจันทิพา ฉลาดดี เจ้าหน้าที่พัสดุ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลรักษาความสะอาด
1401 นายชนายุทธ คำเกลี้ยง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1402 นายสุระชัย พุฒซ้อน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1403 นายสุริยาพร เทพา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1404 นางสาวสุนิศา อ่อนจันทร์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1405 นางเยาวภา ลอยทะเล ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1406 นางนิภาพร ปรึกษาดี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1407 นางสาวเดือนเต็ม ลามณี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1408 นางสาวแววตา บุญครอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1409 นางสุมาลี เครือผือ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1410 นางภาวิณี วงเดือน ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1411 นางดวงใจ อินทชัย ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1412 นายเจษฎา สอนโกษา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1413 นางสาวดาริน สีชมภู ครูผู้ช่วยโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ประเมินผลและรายงานผล
1414 นางกุลธนันท์ คุณมาศ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1415 นางสาวแพรวนภา ศรีจันทรวงษ์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1416 นายปฏิพล จำลอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1417 นางนภาพร เอติยัติ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1418 นางสาวอรพรรณ ศรีคราม นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1419 นางสาวอำไพ ลักขษร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1420 นางณัฐณิชา วาตุรัมย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1421 นางสาวศิรินดา พวงมาลี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1422 นางดวงใจ อินทชัย ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1423 นางฉวีวรรณ ศรีโสภา ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1424 นางสาวสาวิตรี บุ้งทอง นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1425 นางนิภาพร ปรึกษาดี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1426 นางพจนพร กรองไตร ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1427 นางสาวสุดารัตน์ นาสมบูรณ์ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1428 นางอำไพ ฉิมงาม ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1429 นางวรณัน ทุมทอง ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1430 นางสาวสุดารัตน์ แสงเพชร นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1431 นางสาวนิตยา ศิริวาปีวงค์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1432 นางสาวธรรมพร ฤทธิรณ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1433 นางสาวโสรยา ทรงชาติ นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1434 นางสาวสุนิศา อ่อนจันทร์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1435 นางสาวพชรวรรณ ทาระพันธ์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1436 นางสาวชุตินันท์ สวาศรี นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1437 นางสาวอนงค์ลักษณ์ เจริญมาก ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1438 นางสาวณภัทร เนื่องมี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1439 นางสาวธีราพร นาจำปา นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1440 นางสุมาลี เครือผือ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1441 นายภัทรวรรธ พะเนตรัมย์ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1442 นางสาวณิชกานต์ ใจกล้า นักศึกษาฝึกประสบกาณ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1443 นางภัคจิรา วงศ์เจริญ ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สนามโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการประสานงานกิจกรรมการแข่งขันแต่ละกิจกรรม
1444 นางสาวรัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา มัธยมศึกษา เขต33 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1445 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1446 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1447 นายวุฒิ อุดมสินานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1448 นายณรงค์ พรหมพัชรพล รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 1 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1449 นายองอาจ สุจินพรัหม รักษาการแทนประธานสหวิทยาเขตที่ 2 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1450 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ประธานสหวิทยาเขตที่ 3 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1451 นายแสน แหวนวงศ์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 4 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1452 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ประธานสหวิทยาเขตที่ 5 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1453 นายปริญญา พุ่มไหม ประธานสหวิทยาเขตที่ 6 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1454 นายชูเดช อำพันทอง ประธานสหวิทยาเขตที่ 7 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1455 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ประธานสหวิทยาเขตที่ 8 สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1456 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1457 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1458 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1459 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1460 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1461 นายจตุพร พรอัจฉริยกุล ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1462 นายองอาจ ดีประดวง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม ฯ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1463 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1464 นางสาวนัทธมน วัฒนธรรม ครู โรงเรียนท่าสว่างวิทยา สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1465 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1466 นางสาวเกวลี ศุภเลิศ ครู โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1467 นางนรินทร โพธิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1468 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการอำนวยการ
1469 นายชัยณรงค์ ลอยประโคน รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1470 นางสาวพรรณสิณี เหมาะดีหวัง รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1471 นายไพบูลย์ หัดรัดชัย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1472 นายปัญญวัฒน์ สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1473 นางธัญญารัตน์ เจริญศิริ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1474 นายนเรนทร สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
1475 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1476 นายสมเกตุ ใจเมือง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1477 นายสุรพงษ์ อินทยุง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1478 นายวัชรินทร์ บุญเที่ยง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1479 นายวัชรวิทย์ พระทองสุขสกุล ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1480 นางนรินทร โพธิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
1481 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1482 นางวิมลวรรณ งามสะอาด ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1483 นางสุวิมล บุญโต ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1484 นางปภังกร นาเมืองรักษ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1485 นางรัติยวรรณ ครองศิลป์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1486 นางศศลักษณ์ สมชื่อ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1487 นางสาวปวีรา ตุ้มจอหอ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1488 นางสาวกมลชนก ธานี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1489 นางสมใจ บุญโต ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1490 นางเกศินี เกลียวทอง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1491 นางดวงดาว คงนุรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1492 นางศิริพร ใจเมือง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว
1493 นางวิมลวรรณ งามสะอาด ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1494 นางจันทา สังโสมา ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1495 นางนิภาวรรณ ลัดดาหอม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1496 นางสาวกฤติกา สุทธิธรรม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1497 นางอัญชลี สุทธิธรรม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1498 นางศิราภรณ์ พิมพ์ศิริ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1499 นางชนัดดา อัมพะวะสิริ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1500 นางเตือนใจ พวงเพ็ชร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1501 นายขวัญชัย ถึงดี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1502 นายกัมปนาท คงนุรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล
1503 นายชัยณรงค์ ลอยประโคน รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1504 นายนฤดล คงนุรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1505 นายธีรวีย์ พรหมพัชรพล ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1506 นายนเรนทร สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1507 นายปัญญวัฒน์ สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1508 นายจรูญ ชัยยิ่ง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายจราจร
1509 นางตรีเกศ รุจิยาปนนท์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1510 นางสาวชมพูนุช สุจินพรัหม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1511 นายนเรนทร สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1512 นายปัญญวัฒน์ สุรินทราบูรณ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1513 นางณัฏฐินี ชอบมี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1514 นางสาวศรัณญรัตน์ วัฒนะรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1515 นางสาวจรรยา นุกิจรัมย์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1516 นายณรงค์ พรหมพัชรพล ผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1517 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบุแกรงวิทยาคม สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1518 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1519 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1520 นางนรินทร โพธิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1521 นายอาทร เสาสูง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1522 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1523 นางสาวจรรยา นุกิจรัมย์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1524 นางประใพวรรณ สมจันทร์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สนามโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรายงาน
1525 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียน สนามโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ